ราคา 1800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 64285.71 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ เดอะ ซี้ด รัชดา-ห้วยขวาง (ประชาราษฎร์บำเพ็ญ 20) | The Seed Ratchada-Huai Khwang

Pla
0878023046
2022-04-12 20:39:21.0
เลขที่ประกาศ: 393988
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายด่วน คอนโด THE SEED รัชดา-ห้วยขวาง รหัส PP1093

เพียง 1,800,000.- ลบ +ค่าธรรมเนียมโอนคนละครึ่ง+

‐----------------------------------

รายละเอียด
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 28.35 ตรม
- ชั้น 5
- อาคาร B
- พร้อมเฟร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า

ตำแหน่งที่ตั้งโครงการ > https://goo.gl/maps/FqgR574kz7yAtiBh6

สนใจนัดดูห้องติดต่อ
*ติดต่อ : 087-8023046 ปลา
*Line ID : pla_ranchana

----------------------------------------

*บริการสินเชื่อฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย ดูแลจนถึงวันโอน

#คอนโดมือสอง #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดต่ำราคาประเมิณ #ขายคอนโด #condo #ขายด่วน #คอนโดพระรามเก้า #คอนโดรัชดาภิเษก #คอนโดรามคำแหง #คอนโดใกล้ทางด่วน #ห้วยขวาง #คอนโดห้วยขวาง #คอนโดสุทธิสาร #ศูนย์วัฒนธรรม #เดอะซี้ดรัชดา-ห้วยขวาง #THESEED

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ประชาราษฎร์บำเพ็ญ 20
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ ซี้ด รัชดา-ห้วยขวาง (ประชาราษฎร์บำเพ็ญ 20) The Seed Ratchada-Huai Khwang
เดอะ ซี้ด รัชดา-ห้วยขวาง (ประชาราษฎร์บำเพ็ญ 20) | The Seed Ratchada-Huai Khwang

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด รัชดา-ห้วยขวาง 1ห้องนอน ชั้น6

เลขที่: 257419
2018-10-25 05:47:56.0